Trang chủ 2020 tháng 9

Ơn giời lịch khai giảng mới đây rồi xem cuối post

Ơn giời, lịch khai giảng mới đây rồi (xem cuối post). Ưu đãi EARLY BIRDS chỉ áp dụng đến 17h Thứ Năm 25.04.2019 thôi nhé các anh em ? THE EARLY BIRD CATCHES THE WORM 2.800.000 cho khóa IELTS PRE (gi

Cá tháng tư nhưng nói thật nè Sáng nay các bạn ấy đi thực tế ở trường Mẫu giáo Mầm non A

[Cá tháng tư nhưng nói thật nè] ❤ Sáng nay các bạn ấy đi thực tế ở trường Mẫu giáo Mầm non A. Ngoan hơn hẳn mọi lần. Mạnh dạn hơn hẳn mọi lần. Cuối buổi còn dõng dạc đứng lên cảm ơn cô Hiệu trưởng

Nhận đào tạo học viên chuyên nghiệp

?Nhận đào tạo học viên chuyên nghiệp. ⭐️Khoá học MAKEUP CHUYÊN NGHIỆP 1 khoá /3-4 tháng/ tuần 4 buổi makeup vào các ngày 3456 ( áp dụng cho những bạn chưa biết gì về make up , đào tạo ra nghề )

chiều nay Nhận đào tạo học viên chuyên nghiệp

? chiều nay ? ?Nhận đào tạo học viên chuyên nghiệp. ⭐️Khoá học MAKEUP CHUYÊN NGHIỆP 1 khoá /3-4 tháng/ tuần 4 buổi makeup vào các ngày 3456 ( áp dụng cho những bạn chưa biết gì về make up , đào

HÃY ĐỂ CON ĐƯỢC ƯỚC MƠ Các Mẹ thân mến Khi chúng ta biết rõ mình muốn gì từ cuộc đời hãy sống với những gì mình mong muốn chúng ta đã có 1 n

HÃY ĐỂ CON ĐƯỢC ƯỚC MƠ. Các Mẹ thân mến! Khi chúng ta biết rõ mình muốn gì từ cuộc đời, hãy sống với những gì mình mong muốn, chúng ta đã có 1 nửa sự thành công. Các Mẹ cùng nghe câu chuyện này nhé: "

Tại sao tem rfid lại cần cho việc kinh doanh?

Tại sao tem rfid lại cần cho việc kinh doanh? Hiện nay với sự phát triển mạnh mẽ của công nghệ hiện đại việc ứng dụng công nghệ thông vào việc kinh doanh đã giúp các doanh nghiệp giải quyết được nhiều vấn đề nan giải. Một trong những sản phẩm đượ

Mách bạn cơ sở phân phối rượu vang Pháp chất lượng nhất trên thị trường

Mách bạn cơ sở phân phối rượu vang Pháp chất lượng nhất trên thị trường Hiện nay, rượu vang được biết tới là một trong những loại thức uống hảo hạng nhất và được dân Việt Nam đặc biệt yêu thích. Trong số hàng ngàn thương hiệu rượu vang trên khắp thế giới thì các dòng rượu

CẰM_VLINE Tiêm cằm vline cằm đầy tài lộc

? #CẰM_VLINE ? ❤️Tiêm cằm vline, cằm đầy tài lộc ❤️ Khuôn cằm thon gọn, chuẩn xác tạo nét vline an toàn không cần phẫu thuật. Khuôn mặt cân đối hài hòa. ??ƯU ĐIỂM CỦA TIÊM CẰM V-LINE ✔️Thời gian thực

NHẤN_MÍ_CẢI_TIẾN_KHÔNG_PHẪU_THUẬT

? #NHẤN_MÍ_CẢI_TIẾN_KHÔNG_PHẪU_THUẬT ? ?ĐĂNG KÝ HÔM NAY #GIẢM_NGAY_50% Sử dụng được 5 năm ------------------------------------------- ⚠ #Q_SPA CAM KẾT: ? Tiêm Tê (Không Đau). ? Không Phẫu Thuật (

Đừng cố làm gì nếu bạn không tin vào chính mình nhưng cũng đừng đầu hàng chỉ vì ai đó không tin ở bạn

“Đừng cố làm gì nếu bạn không tin vào chính mình, nhưng cũng đừng đầu hàng chỉ vì ai đó không tin ở bạn.” Stewart E. White ?Đứng trước mọi quyết định, chúng ta có 2 quyền lựa chọn: một là chẳng làm gì

Ngày thứ bẩy thật vui vẻ ý nghĩa thành công hạnh phúc nhé các tình yêu Bài học thành công từ những tỷ phú trên Thế Giới đều cho thấy thành c

??Ngày thứ bẩy thật vui vẻ, ?ý nghĩa , ?thành công ?hạnh phúc ❤️nhé các tình yêu ??Bài học thành công từ những tỷ phú trên Thế Giới đều cho thấy thành công không bao giờ là lựa chọn dễ dàng. ?Ngoài s

Vì cuộc đời này là những chuyến đi và đi ko biết đường về

Vì cuộc đời này là những chuyến đi, và đi ko biết đường về. Dzỹ Dzỹ tạm xa Sài Gòn yêu thương tầm 02 tuần nhé. Chạy ra Hà Nội làm show xong lại về Sài Gòn mất show tiếp. Rồi cuối tháng lại ra Tạp chí

ĐỀ THI LỚP 2 Nhiều người hỏi quá nên e đănh lên đây luôn cả nhà nhé

❌❌❌❌ĐỀ THI LỚP 2 ❌❌❌ Nhiều người hỏi quá nên e đănh lên đây luôn cả nhà nhé. 1.30 đề thi cuối kì môn Tiếng Việt https://docs.google.com/…/0BxsjqIz5u5cNYi1FWU1TT01DaVk/edit… 2. 37 Đề toán https://docs

BÁNH GẠO GIÒN NHẬT BẢN 6 VỊ TIVOLI TIVON

??BÁNH GẠO GIÒN NHẬT BẢN 6 VỊ TIVOLI TIVON hộp lớn 72 miếng. ?Bánh gạo Tivoli Tivon là loại bánh truyền thống nổi tiếng tại xứ sở hoa anh đào. Bánh Tivoli Tivon Nhật vị được làm từ bột mì 100% trồng t

GOM QUẦN ĐÙI REN SATIN 110k 2 cái Tính ra có hơn 50k một cái quá rẻ luônn ạ ce tự do chọn màu nhe ạ

?GOM: QUẦN ĐÙI REN SATIN #110k/ 2 cái Tính ra có hơn 50k một cái quá rẻ luônn ạ ce tự do chọn màu nhe ạ. Mặc chơi hay ở nhà đều đc ạ. Mềm mát lắm luônnn e sắm 3 cặp mặc dần rùi để mặc bên trong váy cx

Điểm danh các thương hiệu vang chi lê thơm ngon, ấn tượng

Điểm danh các thương hiệu vang chi lê thơm ngon, ấn tượng Chile sở hữu điều kiện khí hậu và thổ nhưỡng tốt, được xem là điều kiện lý tưởng để loại nho được phát triển một cách tốt nhất. Những giống nho căng mọng, chín đỏ được chắt lọc, lựa chọn chiết xuất, n

Bạn hiểu đơn giá thi công nhà xưởng được hiểu như thế nào?

Bạn hiểu đơn giá thi công nhà xưởng được hiểu như thế nào? Thi công nhà xưởng đang là loại hình thi công công trình được các nhà đầu tư vô cùng tâm hiện nay. Đặc biệt có thể thấy rằng đơn giá thi công nhà xưởng vẫn đang là vấn đề chiếm trọn sự quan tâm hàng đ

SONY XG 80 – thiết bị công nghệ cao cấp

SONY XG 80 – thiết bị công nghệ cao cấp Thiết bị hội nghị truyền hình trực tuyến là một trong những sản phẩm không thể thiếu tại các phòng, hội đồng. Các doanh nghiệp thường ưu tiên những thiết bị có chất lượng hình ảnh, âm thanh và đường t

Một số kiểu bạn trên Facebook mà mình không thích đúng hơn là ghét

Một số kiểu bạn trên Facebook mà mình không thích (đúng hơn là ghét): 1. Hay post ảnh tự sướng một cách quá thường xuyên (post hàng ngày, đặc biệt quá lạm dụng công nghệ) 2. Post ảnh tự sướng và tag t

Không chỉ tình yêu mà tình bạn tình thân cũng cần sự vun đắp từ 2 phía để có một mối quan hệ đẹp và lâu dài

Không chỉ tình yêu, mà tình bạn, tình thân cũng cần sự vun đắp từ 2 phía để có một mối quan hệ đẹp và lâu dài. Cứ mỗi lần cúp điện, có trăng là nhớ Ánh Trăng của Nguyễn Duy: "Từ hồi về thành phố Quen